bg-head

สิทธิการทายผล 1ball

www.22goal.com

ตารางฟุตบอล

อันดับ : Ranking

bg-pane-leftbg-pane-right

ค้นหา :

จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (ENG JPT)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

08/10/2019

01:30

เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด

นอร์ทแธมป์ตัน

08/10/2019

01:30

วิมเบิลดัน

เลย์ตัน โอเรียนท์

08/10/2019

01:45

นิวพอร์ต เคาน์ตี้

เอ็กเซเตอร์

08/10/2019

01:45

แมนส์ฟิลด์

ครูว์

08/10/2019

01:00

ฟอเรสต์กรีน

โคเวนทรี

08/10/2019

01:30

เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด

นอร์ทแธมป์ตัน

08/10/2019

01:45

สวินดอน

พลีมัธ

08/10/2019

01:45

อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด

พอร์ทสมัธ

08/10/2019

01:30

วิมเบิลดัน

เลย์ตัน โอเรียนท์

08/10/2019

01:45

วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

สตีฟเนจ

08/10/2019

01:00

ฟอเรสต์กรีน

โคเวนทรี

08/10/2019

01:45

เชลท์แน่ม

เวสต์แฮมยูไนเต็ด(U21)

08/10/2019

01:45

แมนส์ฟิลด์

ครูว์

08/10/2019

01:45

โอลด์แฮม AFC

แอคคริงตัน

08/10/2019

01:30

เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด

นอร์ทแธมป์ตัน

08/10/2019

01:45

ซันเดอร์แลนด์

กริมสบี้ ทาวน์

08/10/2019

01:45

อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด

พอร์ทสมัธ

08/10/2019

01:30

โคลเชสเตอร์

ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์(U21)

08/10/2019

01:45

แมนส์ฟิลด์

ครูว์

08/10/2019

01:00

ร็อตเธอร์แฮม

ดอนคาสเตอร์

08/10/2019

01:45

เชลท์แน่ม

เวสต์แฮมยูไนเต็ด(U21)

08/10/2019

01:45

ทรานเมียร์ โรเวอร์

แอสตัน วิลล่า(U21)

08/10/2019

01:30

เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด

นอร์ทแธมป์ตัน

08/10/2019

01:45

โอลด์แฮม AFC

แอคคริงตัน

08/10/2019

01:45

สวินดอน

พลีมัธ

08/10/2019

01:45

อิปสวิช

จิลลิ่งแฮม

08/10/2019

01:45

โอลด์แฮม AFC

แอคคริงตัน

08/10/2019

01:30

วิมเบิลดัน

เลย์ตัน โอเรียนท์

08/10/2019

01:45

นิวพอร์ต เคาน์ตี้

เอ็กเซเตอร์

08/10/2019

01:00

ฟอเรสต์กรีน

โคเวนทรี

08/10/2019

01:45

วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

สตีฟเนจ

08/10/2019

01:45

อิปสวิช

จิลลิ่งแฮม

08/10/2019

01:00

ร็อตเธอร์แฮม

ดอนคาสเตอร์

08/10/2019

01:45

อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด

พอร์ทสมัธ

08/10/2019

01:45

วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

สตีฟเนจ

08/10/2019

01:30

โคลเชสเตอร์

ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์(U21)

08/10/2019

01:45

อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด

พอร์ทสมัธ

08/10/2019

01:45

เชลท์แน่ม

เวสต์แฮมยูไนเต็ด(U21)

08/10/2019

01:45

สวินดอน

พลีมัธ

08/10/2019

01:45

เชลท์แน่ม

เวสต์แฮมยูไนเต็ด(U21)

08/10/2019

01:45

อิปสวิช

จิลลิ่งแฮม

08/10/2019

01:30

วิมเบิลดัน

เลย์ตัน โอเรียนท์

08/10/2019

01:45

โอลด์แฮม AFC

แอคคริงตัน

08/10/2019

01:30

โคลเชสเตอร์

ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์(U21)

08/10/2019

01:45

แมนส์ฟิลด์

ครูว์

08/10/2019

01:45

นิวพอร์ต เคาน์ตี้

เอ็กเซเตอร์

08/10/2019

01:45

วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

สตีฟเนจ

08/10/2019

01:30

โคลเชสเตอร์

ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์(U21)

08/10/2019

01:45

อิปสวิช

จิลลิ่งแฮม

08/10/2019

01:45

ซันเดอร์แลนด์

กริมสบี้ ทาวน์

08/10/2019

01:45

ทรานเมียร์ โรเวอร์

แอสตัน วิลล่า(U21)

08/10/2019

01:45

โอลด์แฮม AFC

แอคคริงตัน

08/10/2019

01:45

ซันเดอร์แลนด์

กริมสบี้ ทาวน์

08/10/2019

01:45

สวินดอน

พลีมัธ

ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (UEFA U19)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

14/10/2019

18:00

อิสราเอล(U19)

เนเธอร์แลนด์(U19)

13/10/2019

19:00

เซอร์เบีย(U19)

สเปน(U19)

13/10/2019

19:00

ลิธัวเนีย(U19)

โรมาเนีย(U19)

13/10/2019

18:00

ลัตเวีย(U19)

มอลโดวา(U19)

09/10/2019

19:00

โครเอเชีย(U19)

คาซัคสถาน(U19)

08/10/2019

20:00

อาเซอร์ไบจาน(U19)

นอร์เวย์(U19)

08/10/2019

01:00

สกอตแลนด์(U19)

เบลารุส(U19)

14/10/2019

19:00

เซอร์เบีย(U19)

สเปน(U19)

14/10/2019

19:00

ลิธัวเนีย(U19)

โรมาเนีย(U19)

09/10/2019

22:59

ฮังการี (U19)

จอร์เจีย (U19)

08/10/2019

19:00

โครเอเชีย(U19)

คาซัคสถาน(U19)

08/10/2019

22:59

สาธารณรัฐเช็ก(U19)

ซานมารีโน (U19)

14/10/2019

19:00

ลิธัวเนีย(U19)

โรมาเนีย(U19)

09/10/2019

22:59

ฮังการี (U19)

จอร์เจีย (U19)

14/10/2019

18:00

ลัตเวีย(U19)

มอลโดวา(U19)

14/10/2019

18:00

อิสราเอล(U19)

เนเธอร์แลนด์(U19)

13/10/2019

18:00

อิสราเอล(U19)

เนเธอร์แลนด์(U19)

09/10/2019

01:00

สกอตแลนด์(U19)

เบลารุส(U19)

09/10/2019

20:00

อาเซอร์ไบจาน(U19)

นอร์เวย์(U19)

08/10/2019

22:59

ฮังการี (U19)

จอร์เจีย (U19)

08/10/2019

18:00

เยอรมนี(U19)

อันดอร์รา(U19)

เจ-ลีก ดิวิชั่น 2 (JPN D2)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

13/10/2019

12:00

คาชิว่า เรย์โซล

มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค

13/10/2019

12:00

คาชิว่า เรย์โซล

มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค

14/10/2019

12:00

มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

เอฟซี กิฟู

13/10/2019

12:00

มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

เอฟซี กิฟู

เจแปน ลีกคัพ (JLC)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

12/10/2019

11:00

คอนซาโดล ซัปโปโร

กัมบะ โอซาก้า

12/10/2019

11:00

คอนซาโดล ซัปโปโร

กัมบะ โอซาก้า

08/10/2019

17:00

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

12/10/2019

17:00

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

09/10/2019

17:00

กัมบะ โอซาก้า

คอนซาโดล ซัปโปโร

08/10/2019

17:00

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

12/10/2019

17:00

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

09/10/2019

17:00

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

09/10/2019

17:00

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

08/10/2019

17:00

กัมบะ โอซาก้า

คอนซาโดล ซัปโปโร

08/10/2019

17:00

กัมบะ โอซาก้า

คอนซาโดล ซัปโปโร

เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (DEN D1)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

12/10/2019

20:00

Vendsyssel

นาเอสเวด

10/10/2019

22:59

เฟรเดอริเซีย

โรสกิลด์

12/10/2019

20:00

Vendsyssel

นาเอสเวด

10/10/2019

00:00

อเมเจอร์

เฮอฟอล์จ โคเก้

ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก (HOL D2)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

12/10/2019

19:30

อัลเมเร่ ซิตี้

โก อเฮด อีเกิ้ลส์

12/10/2019

19:30

เอ็กเซลซิเออร์

ดอร์เดรชท์

11/10/2019

01:45

โรด้า เจซี

เฮลมอนด์ สปอร์ต

11/10/2019

23:30

FC ออสส์

เทลสตาร์

11/10/2019

23:30

FC ออสส์

เทลสตาร์

10/10/2019

01:45

มาสทริสช์

คัมบูร์

12/10/2019

17:15

โวเลนดัม

เดน บอสช์

12/10/2019

17:15

โวเลนดัม

เดน บอสช์

12/10/2019

17:15

โวเลนดัม

เดน บอสช์

12/10/2019

01:45

โรด้า เจซี

เฮลมอนด์ สปอร์ต

12/10/2019

23:30

FC ออสส์

เทลสตาร์

บราซิล ซีรี่เอ (BRA D1)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

12/10/2019

04:00

เซาเปาโล

โครินเธียนส์

12/10/2019

02:00

แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่

ฟลาเมงโก

12/10/2019

05:00

ฟลูมิเนนเซ

บาเฮีย

12/10/2019

02:00

วาสโก ดา กามา

ฟอร์ตาเลซ่า

12/10/2019

07:00

พัลไมรัส

โบตาโฟโก้ (RJ)

12/10/2019

02:00

แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่

ฟลาเมงโก

12/10/2019

02:00

ซิเอร่า

อาไว

12/10/2019

02:00

อินเตอร์นาซิอองนาล

ซานโตส

06/10/2019

05:00

เซนโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่

อาไว

ลีกวัน อังกฤษ (ENG D1)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

12/10/2019

21:00

ปีเตอร์โบโร่

ลินคอล์น ซิตี้

12/10/2019

21:00

บริสตอล โรเวอร์ส

มิลตัน คียนส์ ดอนส์

11/10/2019

21:00

ปีเตอร์โบโร่

ลินคอล์น ซิตี้

11/10/2019

21:00

เบอร์ตัน อัลเบี้ยน

โบลตัน

12/10/2019

21:00

เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด

วิมเบิลดัน

12/10/2019

21:00

พอร์ทสมัธ

จิลลิ่งแฮม

11/10/2019

21:00

เบอร์ตัน อัลเบี้ยน

โบลตัน

11/10/2019

21:00

อิปสวิช

วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

12/10/2019

18:00

โคเวนทรี

ทรานเมียร์ โรเวอร์

11/10/2019

21:00

พอร์ทสมัธ

จิลลิ่งแฮม

11/10/2019

21:00

เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด

วิมเบิลดัน

11/10/2019

21:00

แบล็คพูล

ร็อตเธอร์แฮม

06/10/2019

02:00

โบลตัน

แบล็คพูล

12/10/2019

18:00

โคเวนทรี

ทรานเมียร์ โรเวอร์

12/10/2019

21:00

อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด

ดอนคาสเตอร์

11/10/2019

21:00

ซันเดอร์แลนด์

ฟลีตวู้ด ทาวน์

11/10/2019

21:00

ซันเดอร์แลนด์

ฟลีตวู้ด ทาวน์

11/10/2019

21:00

บริสตอล โรเวอร์ส

มิลตัน คียนส์ ดอนส์

12/10/2019

21:00

ปีเตอร์โบโร่

ลินคอล์น ซิตี้

12/10/2019

21:00

แบล็คพูล

ร็อตเธอร์แฮม

11/10/2019

21:00

อิปสวิช

วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

11/10/2019

21:00

โรชเดล

แอคคริงตัน

11/10/2019

21:00

อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด

ดอนคาสเตอร์

06/10/2019

02:00

โบลตัน

แบล็คพูล

06/10/2019

02:00

โบลตัน

แบล็คพูล

อังกฤษ ดิวิชั่น 2 (ENG D2)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

12/10/2019

21:00

แมนส์ฟิลด์

โอลด์แฮม AFC

11/10/2019

21:00

ซอลฟอร์ดซิตี

เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด

11/10/2019

21:00

คาร์ไลส์

ครูว์

11/10/2019

21:00

เอ็กเซเตอร์

ฟอเรสต์กรีน

12/10/2019

21:00

เลย์ตัน โอเรียนท์

วอลซอลล์

11/10/2019

21:00

สตีฟเนจ

กริมสบี้ ทาวน์

11/10/2019

21:00

คราวเลย์

โคลเชสเตอร์

12/10/2019

21:00

คราวเลย์

โคลเชสเตอร์

12/10/2019

21:00

สวินดอน

พลีมัธ

11/10/2019

21:00

สวินดอน

พลีมัธ

11/10/2019

21:00

เลย์ตัน โอเรียนท์

วอลซอลล์

11/10/2019

21:00

สคันธอร์ป ยูไนเต็ด

นอร์ทแธมป์ตัน

12/10/2019

21:00

เลย์ตัน โอเรียนท์

วอลซอลล์

11/10/2019

21:00

แมนส์ฟิลด์

โอลด์แฮม AFC

11/10/2019

21:00

แม็คเคิ่ลสฟิลด์

พอร์ทเวล

11/10/2019

21:00

เชลท์แน่ม

นิวพอร์ต เคาน์ตี้

สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (SPA D2)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

12/10/2019

17:00

คิโรน่า

เอลเช่

12/10/2019

21:00

นูมานเซีย

เรอัล ซาราโกซ่า

12/10/2019

22:59

มาลาก้า

คาดิส

11/10/2019

22:59

มาลาก้า

คาดิส

10/10/2019

02:00

ราโย่ บาเยกาโน่

เตเนริเฟ่

12/10/2019

21:00

นูมานเซีย

เรอัล ซาราโกซ่า

12/10/2019

22:59

อัลบาเซเต้

เรอัล โอเบียโด

12/10/2019

17:00

มิรานเดส

Fuenlabrada

12/10/2019

22:59

อัลบาเซเต้

เรอัล โอเบียโด

12/10/2019

22:59

เอซเตรมาดูรา UD

พอนเฟร์ราดิน่า

12/10/2019

21:00

อัลเมเรีย

ลูโก้

12/10/2019

21:00

สปอร์ติ้ง กิฆอน

อัลคอร์ค่อน

11/10/2019

21:00

สปอร์ติ้ง กิฆอน

อัลคอร์ค่อน

11/10/2019

22:59

เอซเตรมาดูรา UD

พอนเฟร์ราดิน่า

06/10/2019

23:30

เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า

อัลเมเรีย

11/10/2019

17:00

คิโรน่า

เอลเช่

06/10/2019

23:30

เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า

อัลเมเรีย

12/10/2019

02:00

ลาส พัลมาส

เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า

12/10/2019

22:59

ฮูเอสก้า

ราซิ่ง ซานตานเดร์

12/10/2019

02:00

ลาส พัลมาส

เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า

11/10/2019

21:00

อัลเมเรีย

ลูโก้

11/10/2019

17:00

คิโรน่า

เอลเช่

11/10/2019

02:00

ราโย่ บาเยกาโน่

เตเนริเฟ่

06/10/2019

01:00

ฮูเอสก้า

มาลาก้า

06/10/2019

23:30

เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า

อัลเมเรีย

06/10/2019

17:00

Fuenlabrada

สปอร์ติ้ง กิฆอน

06/10/2019

01:30

ราซิ่ง ซานตานเดร์

คิโรน่า

06/10/2019

21:00

เรอัล โอเบียโด

นูมานเซีย

06/10/2019

17:00

Fuenlabrada

สปอร์ติ้ง กิฆอน

06/10/2019

17:00

Fuenlabrada

สปอร์ติ้ง กิฆอน

06/10/2019

01:00

ฮูเอสก้า

มาลาก้า

06/10/2019

01:30

ราซิ่ง ซานตานเดร์

คิโรน่า

06/10/2019

21:00

เรอัล ซาราโกซ่า

คาดิส

06/10/2019

21:00

เรอัล ซาราโกซ่า

คาดิส

06/10/2019

21:00

เรอัล โอเบียโด

นูมานเซีย

ออสเตรเลีย ลิก เอ (AUS D1)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

11/10/2019

13:00

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส

11/10/2019

15:30

เมลเบิร์น วิคตอรี่

เมลเบิร์น ซิตี้

12/10/2019

12:00

เวลลิงตัน โฟนิค

Western United FC

12/10/2019

15:30

เมลเบิร์น วิคตอรี่

เมลเบิร์น ซิตี้

11/10/2019

13:00

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส

11/10/2019

15:30

อดิไลเด้ ยูไนเต็ด

ซิดนีย์ เอฟซี

11/10/2019

15:30

เมลเบิร์น วิคตอรี่

เมลเบิร์น ซิตี้

12/10/2019

14:00

เพิร์ท กลอรี่

บริสแบน โรว์

12/10/2019

12:00

เวลลิงตัน โฟนิค

Western United FC

12/10/2019

14:00

เพิร์ท กลอรี่

บริสแบน โรว์

12/10/2019

13:00

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส

10/10/2019

15:30

อดิไลเด้ ยูไนเต็ด

ซิดนีย์ เอฟซี

10/10/2019

15:30

อดิไลเด้ ยูไนเต็ด

ซิดนีย์ เอฟซี

ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก (IRE PR)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

11/10/2019

01:45

โบฮีเมี่ยนส์

ดันดาล์ค

11/10/2019

02:00

แชมร็อค โรเวอร์ส

ฟินน์ ฮาร์ปส์

11/10/2019

01:45

คอร์ก ซิตี้

ยูซี ดับลิน

10/10/2019

01:45

คอร์ก ซิตี้

ยูซี ดับลิน

10/10/2019

02:00

แชมร็อค โรเวอร์ส

ฟินน์ ฮาร์ปส์

10/10/2019

02:00

แชมร็อค โรเวอร์ส

ฟินน์ ฮาร์ปส์

10/10/2019

01:45

โบฮีเมี่ยนส์

ดันดาล์ค

10/10/2019

01:45

คอร์ก ซิตี้

ยูซี ดับลิน

Scotland Bells Challenge Cup (SCO BC)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

11/10/2019

01:35

สเตนเฮาส์มัวร์

วอเตอร์ฟอร์ด

10/10/2019

01:35

สเตนเฮาส์มัวร์

วอเตอร์ฟอร์ด

11/10/2019

01:35

สเตนเฮาส์มัวร์

วอเตอร์ฟอร์ด

10/10/2019

01:35

สเตนเฮาส์มัวร์

วอเตอร์ฟอร์ด

UEFA - EURO U21 Qualifying (UEFA U21Q)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

14/10/2019

22:00

สาธารณรัฐเช็ก(U21)

สกอตแลนด์(U21)

14/10/2019

00:00

ซานมารีโน (U21)

โครเอเชีย(U21)

13/10/2019

00:30

โรมาเนีย(U21)

ไอร์แลนด์เหนือ(U21)

11/10/2019

20:45

สวีเดน(U21)

ไอซ์แลนด์(U21)

11/10/2019

22:59

บัลแกเรีย(U21)

เซอร์เบีย(U21)

11/10/2019

21:00

มอลโดวา(U21)

เวลส์(U21)

11/10/2019

01:30

ออสเตรีย(U21)

ตุรกี(U21)

10/10/2019

00:00

สวิตเซอร์แลนด์(U21)

จอร์เจีย(U21)

10/10/2019

23:15

เอสโตเนีย(U21)

ลัตเวีย(U21)

10/10/2019

23:30

เนเธอร์แลนด์(U21)

โปรตุเกส(U21)

10/10/2019

00:30

โรมาเนีย(U21)

ยูเครน(U21)

10/10/2019

22:00

สาธารณรัฐเช็ก(U21)

กรีซ(U21)

10/10/2019

23:15

สกอตแลนด์(U21)

ลิธัวเนีย(U21)

10/10/2019

22:00

สาธารณรัฐเช็ก(U21)

กรีซ(U21)

09/10/2019

22:59

ลิกเตนสไตน์ (U21)

สโลวะเกีย(U21)

14/10/2019

00:30

โรมาเนีย(U21)

ไอร์แลนด์เหนือ(U21)

13/10/2019

23:30

อาร์มาเนีย(U21)

อิตาลี(U21)

13/10/2019

22:59

ฟินแลนด์(U21)

เดนมาร์ก(U21)

12/10/2019

20:45

สวีเดน(U21)

ไอซ์แลนด์(U21)

11/10/2019

01:30

ออสเตรีย(U21)

ตุรกี(U21)

11/10/2019

21:00

มอลโดวา(U21)

เวลส์(U21)

11/10/2019

22:00

เบลารุส(U21)

นอร์เวย์(U21)

10/10/2019

01:30

ออสเตรีย(U21)

ตุรกี(U21)

10/10/2019

22:59

ฟินแลนด์(U21)

มอลตา(U21)

10/10/2019

22:59

เดนมาร์ก(U21)

ไอร์แลนด์เหนือ(U21)

09/10/2019

22:00

มอนเตเนโกร(U21)

FYR มาซิโดเนีย(U21)

09/10/2019

02:05

ไอร์แลนด์(U21)

อิตาลี(U21)

09/10/2019

23:15

สกอตแลนด์(U21)

ลิธัวเนีย(U21)

14/10/2019

22:59

ฟินแลนด์(U21)

เดนมาร์ก(U21)

14/10/2019

23:30

อาร์มาเนีย(U21)

อิตาลี(U21)

13/10/2019

00:00

ซานมารีโน (U21)

โครเอเชีย(U21)

13/10/2019

22:00

สาธารณรัฐเช็ก(U21)

สกอตแลนด์(U21)

12/10/2019

20:45

สวีเดน(U21)

ไอซ์แลนด์(U21)

11/10/2019

21:00

รัสเซีย(U21)

โปแลนด์(U21)

11/10/2019

18:00

อาร์มาเนีย(U21)

ลักเซมเบิร์ก(U21)

11/10/2019

23:15

เอสโตเนีย(U21)

ลัตเวีย(U21)

10/10/2019

22:00

เบลารุส(U21)

นอร์เวย์(U21)

10/10/2019

02:05

ไอร์แลนด์(U21)

อิตาลี(U21)

10/10/2019

00:30

โรมาเนีย(U21)

ยูเครน(U21)

10/10/2019

00:30

โรมาเนีย(U21)

ยูเครน(U21)

10/10/2019

02:00

ฝรั่งเศส(U21)

อาเซอร์ไบจาน(U21)

10/10/2019

22:59

ฟินแลนด์(U21)

มอลตา(U21)

09/10/2019

00:30

โรมาเนีย(U21)

ยูเครน(U21)

08/10/2019

22:59

ลิกเตนสไตน์ (U21)

สโลวะเกีย(U21)

11/10/2019

23:30

เนเธอร์แลนด์(U21)

โปรตุเกส(U21)

11/10/2019

21:00

มอลโดวา(U21)

เวลส์(U21)

11/10/2019

22:59

บัลแกเรีย(U21)

เซอร์เบีย(U21)

11/10/2019

00:00

สวิตเซอร์แลนด์(U21)

จอร์เจีย(U21)

10/10/2019

18:00

อาร์มาเนีย(U21)

ลักเซมเบิร์ก(U21)

10/10/2019

02:05

ไอร์แลนด์(U21)

อิตาลี(U21)

09/10/2019

22:59

ฟินแลนด์(U21)

มอลตา(U21)

09/10/2019

22:00

สาธารณรัฐเช็ก(U21)

กรีซ(U21)

09/10/2019

22:59

ลิกเตนสไตน์ (U21)

สโลวะเกีย(U21)

11/10/2019

23:15

เอสโตเนีย(U21)

ลัตเวีย(U21)

11/10/2019

18:00

อาร์มาเนีย(U21)

ลักเซมเบิร์ก(U21)

11/10/2019

21:00

รัสเซีย(U21)

โปแลนด์(U21)

11/10/2019

23:30

เนเธอร์แลนด์(U21)

โปรตุเกส(U21)

10/10/2019

21:00

รัสเซีย(U21)

โปแลนด์(U21)

10/10/2019

22:59

บัลแกเรีย(U21)

เซอร์เบีย(U21)

10/10/2019

21:00

มอลโดวา(U21)

เวลส์(U21)

10/10/2019

02:00

ฝรั่งเศส(U21)

อาเซอร์ไบจาน(U21)

10/10/2019

22:00

มอนเตเนโกร(U21)

FYR มาซิโดเนีย(U21)

10/10/2019

02:05

ไอร์แลนด์(U21)

อิตาลี(U21)

10/10/2019

22:00

มอนเตเนโกร(U21)

FYR มาซิโดเนีย(U21)

09/10/2019

22:59

เดนมาร์ก(U21)

ไอร์แลนด์เหนือ(U21)

09/10/2019

02:00

ฝรั่งเศส(U21)

อาเซอร์ไบจาน(U21)

โปรตุเกส ลีก คัพ (PORLC)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

12/10/2019

22:00

เปนาฟิลด์

ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า

12/10/2019

21:00

บราก้า

มาริติโม่

12/10/2019

21:00

บราก้า

มาริติโม่

07/10/2019

02:15

เปนาฟิลด์

บราก้า

12/10/2019

22:00

เปนาฟิลด์

ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า

06/10/2019

02:15

เปนาฟิลด์

บราก้า

06/10/2019

02:15

เปนาฟิลด์

บราก้า

ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA WCQL)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

10/10/2019

21:00

ซีเรีย

มัลดีฟส์

10/10/2019

18:00

เกาหลีใต้

ศรีลังกา

10/10/2019

19:00

จีน

กวม

10/10/2019

19:00

อุสเบกิสทาน

เยเมน

10/10/2019

22:59

อิรัก

ฮ่องกง

09/10/2019

22:59

จอร์แดน

คูเวต

09/10/2019

17:35

ญี่ปุ่น

มองโกเลีย

09/10/2019

22:59

อิรัก

ฮ่องกง

09/10/2019

18:00

เกาหลีใต้

ศรีลังกา

09/10/2019

00:00

ซาอุดีอาระเบีย

สิงคโปร์

09/10/2019

21:30

คีร์กีซสถาน

พม่า

10/10/2019

00:00

ซาอุดีอาระเบีย

สิงคโปร์

10/10/2019

00:00

ซาอุดีอาระเบีย

สิงคโปร์

10/10/2019

22:59

จอร์แดน

คูเวต

10/10/2019

20:00

บังกลาเทศ

กาตาร์

09/10/2019

22:59

เลบานอน

เติร์กเมนิสถาน

09/10/2019

20:00

เวียดนาม

มาเลเซีย

09/10/2019

19:00

จีน

กวม

09/10/2019

20:00

บังกลาเทศ

กาตาร์

09/10/2019

20:00

เวียดนาม

มาเลเซีย

09/10/2019

22:59

เลบานอน

เติร์กเมนิสถาน

09/10/2019

19:00

จีน

กวม

10/10/2019

22:59

จอร์แดน

คูเวต

10/10/2019

21:30

คีร์กีซสถาน

พม่า

10/10/2019

21:30

คีร์กีซสถาน

พม่า

10/10/2019

22:59

เลบานอน

เติร์กเมนิสถาน

10/10/2019

15:30

ออสเตรเลีย

เนปาล

09/10/2019

19:00

อุสเบกิสทาน

เยเมน

09/10/2019

00:00

ซาอุดีอาระเบีย

สิงคโปร์

09/10/2019

18:00

เกาหลีใต้

ศรีลังกา

09/10/2019

15:30

ออสเตรเลีย

เนปาล

09/10/2019

22:00

โอมาน

อัฟกานิสถาน

09/10/2019

19:00

อุสเบกิสทาน

เยเมน

09/10/2019

21:00

ซีเรีย

มัลดีฟส์

09/10/2019

20:00

บังกลาเทศ

กาตาร์

10/10/2019

22:59

อาหรับเอมิเรตส์

อินโดนีเซีย

10/10/2019

22:59

อิรัก

ฮ่องกง

10/10/2019

19:00

อุสเบกิสทาน

เยเมน

10/10/2019

21:00

ซีเรีย

มัลดีฟส์

10/10/2019

18:00

เกาหลีใต้

ศรีลังกา

10/10/2019

20:00

เวียดนาม

มาเลเซีย

09/10/2019

21:00

ซีเรีย

มัลดีฟส์

09/10/2019

22:59

อาหรับเอมิเรตส์

อินโดนีเซีย

09/10/2019

21:30

คีร์กีซสถาน

พม่า

09/10/2019

22:59

อาหรับเอมิเรตส์

อินโดนีเซีย

09/10/2019

15:30

ออสเตรเลีย

เนปาล

09/10/2019

17:35

ญี่ปุ่น

มองโกเลีย

10/10/2019

20:00

เวียดนาม

มาเลเซีย

10/10/2019

22:59

อาหรับเอมิเรตส์

อินโดนีเซีย

10/10/2019

20:30

อิหร่าน

กัมพูชา

10/10/2019

22:00

โอมาน

อัฟกานิสถาน

09/10/2019

22:00

โอมาน

อัฟกานิสถาน

09/10/2019

20:30

อิหร่าน

กัมพูชา

09/10/2019

22:59

อิรัก

ฮ่องกง

09/10/2019

20:30

อิหร่าน

กัมพูชา

09/10/2019

22:59

จอร์แดน

คูเวต

กระชับมิตร (INTERF)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

09/10/2019

01:45

เซอร์เบีย

ปารากวัย

09/10/2019

19:00

ไทย

คองโก-บราซซาวิล

09/10/2019

02:45

แอลจีเรีย

คองโก-กินชาซา

09/10/2019

19:00

บราซิล

เซเนกัล

09/10/2019

22:30

บาห์เลน(U23)

ซีเรีย(U23)

08/10/2019

23:30

บาห์เลน

อาเซอร์ไบจาน

08/10/2019

04:00

เวเนซุเอลา(ญ)

ปารากวัย(ญ)

09/10/2019

01:45

เยอรมนี

อาร์เจนตินา

08/10/2019

22:00

อังกฤษ(U19)

ฝรั่งเศส(U19)

08/10/2019

04:30

ชิลี(ญ)

อุรุกวัย(ญ)

09/10/2019

22:00

นอร์เวย์(U20)

ฝรั่งเศส(U20)

09/10/2019

16:30

สโลวีเนีย(U19)

สวิตเซอร์แลนด์(U19)

08/10/2019

01:45

เยอรมนี

อาร์เจนตินา

08/10/2019

18:35

จีน(U22)

จอร์แดน(U22)

09/10/2019

01:45

เยอรมนี

อาร์เจนตินา

08/10/2019

23:30

บาห์เลน

อาเซอร์ไบจาน

09/10/2019

00:45

สเปน(U21)

เยอรมนี(U21)

09/10/2019

22:59

โคโซโว

ยิบรอลตาร์

09/10/2019

18:00

ยูเครน(U19)

กรีซ(U19)

09/10/2019

23:30

บาห์เลน

อาเซอร์ไบจาน

08/10/2019

01:45

เยอรมนี

อาร์เจนตินา

08/10/2019

18:45

สิงคโปร์(U23)

อาหรับเอมิเรตส์(23)

08/10/2019

22:00

ฟินแลนด์(U19)

ไอซ์แลนด์(U19)

เดนมาร์ก คัพ (DEN CUP)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

09/10/2019

00:00

Vendsyssel

นอร์ดเจลแลนด์

09/10/2019

00:00

Vendsyssel

นอร์ดเจลแลนด์

08/10/2019

00:00

Vendsyssel

นอร์ดเจลแลนด์

คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ (ENG Conf)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

08/10/2019

01:45

บาร์โรว์

บอร์เรแฮม

08/10/2019

01:45

เร็กซ์แฮม

ฮาโรเกต ทาวน์

09/10/2019

01:45

สต็อคพอร์ท

ฮาร์ทลี่พูล

08/10/2019

01:45

เยโอวิล

วอคกิ้ง

08/10/2019

01:45

บาร์เน็ต

บรอมลีย์

08/10/2019

01:45

เอเอฟซี ฟิลด์

เชสเตอร์ฟิลด์

08/10/2019

01:45

สต็อคพอร์ท

ฮาร์ทลี่พูล

08/10/2019

01:45

สต็อคพอร์ท

ฮาร์ทลี่พูล

08/10/2019

01:45

บาร์โรว์

บอร์เรแฮม

08/10/2019

01:45

อัลเดอร์ชอต

โดเวอร์ แอทเตลิก

08/10/2019

01:45

ฮาลิแฟกซ์

ชอร์เล่ย์ เอฟซี

08/10/2019

01:45

เยโอวิล

วอคกิ้ง

08/10/2019

01:45

อีสต์ไลก์

ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด

08/10/2019

01:45

อีสต์ไลก์

ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด

08/10/2019

01:45

เร็กซ์แฮม

ฮาโรเกต ทาวน์

08/10/2019

01:45

ฮาลิแฟกซ์

ชอร์เล่ย์ เอฟซี

Germany - Regional Sued (GER RegS)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

13/10/2019

01:15

FSV แฟร้งค์เฟิร์ต

FC 08 Homburg

ซูเปอร์ลีก จีน (CHA SL)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

12/10/2019

18:35

ปักกิ่ง เรนห์

ฉงชิ่ง ลี่ฟาน

Copa MX (MEX Cup)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

11/10/2019

08:00

Cafetaleros de Tapachula

มอนเทอร์เรย์

ฟุตบอลยูโร (UEFA EURO)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

14/10/2019

01:45

โคโซโว

มอนเตเนโกร

13/10/2019

01:45

บัลแกเรีย

อังกฤษ

13/10/2019

01:45

ฝรั่งเศส

ตุรกี

12/10/2019

01:45

เวลส์

โครเอเชีย

12/10/2019

22:59

เบลารุส

เนเธอร์แลนด์

12/10/2019

20:00

คาซัคสถาน

เบลเยียม

12/10/2019

01:45

มอลตา

สวีเดน

12/10/2019

22:59

หมู่เกาะแฟโร

โรมาเนีย

12/10/2019

01:45

อิตาลี

กรีซ

12/10/2019

22:59

เดนมาร์ก

สวิตเซอร์แลนด์

11/10/2019

22:59

บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา

ฟินแลนด์

11/10/2019

01:45

มอลตา

สวีเดน

11/10/2019

22:59

เดนมาร์ก

สวิตเซอร์แลนด์

13/10/2019

01:45

มอลโดวา

แอลเบเนีย

13/10/2019

01:45

ลิธัวเนีย

เซอร์เบีย

13/10/2019

01:45

มอลโดวา

แอลเบเนีย

13/10/2019

01:45

ยูเครน

โปรตุเกส

12/10/2019

01:45

สโลวีเนีย

ออสเตรีย

12/10/2019

22:59

ฮังการี

อาเซอร์ไบจาน

12/10/2019

22:59

ไซปรัส

รัสเซีย

12/10/2019

22:59

สกอตแลนด์

ซานมารีโน

12/10/2019

01:45

โปแลนด์

FYR มาซิโดเนีย

12/10/2019

01:45

นอร์เวย์

สเปน

12/10/2019

01:45

ลิกเตนสไตน์

อารเมเนีย

12/10/2019

20:00

จอร์เจีย

ไอร์แลนด์

11/10/2019

01:45

อิตาลี

กรีซ

11/10/2019

22:59

เดนมาร์ก

สวิตเซอร์แลนด์

11/10/2019

01:45

นอร์เวย์

สเปน

11/10/2019

01:45

มอนเตเนโกร

บัลแกเรีย

10/10/2019

01:45

มอนเตเนโกร

บัลแกเรีย

10/10/2019

01:45

โปรตุเกส

ลักเซมเบิร์ก

10/10/2019

01:45

โปรตุเกส

ลักเซมเบิร์ก

10/10/2019

01:45

เนเธอร์แลนด์

ไอร์แลนด์เหนือ

10/10/2019

01:45

ออสเตรีย

อิสราเอล

09/10/2019

01:45

ลัตเวีย

โปแลนด์

09/10/2019

22:59

เบลารุส

เอสโตเนีย

09/10/2019

01:45

ออสเตรีย

อิสราเอล

13/10/2019

01:45

ยูเครน

โปรตุเกส

13/10/2019

01:45

บัลแกเรีย

อังกฤษ

12/10/2019

22:59

ฮังการี

อาเซอร์ไบจาน

12/10/2019

22:59

เบลารุส

เนเธอร์แลนด์

12/10/2019

22:59

บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา

ฟินแลนด์

12/10/2019

22:59

บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา

ฟินแลนด์

11/10/2019

20:00

จอร์เจีย

ไอร์แลนด์

11/10/2019

01:45

มอลตา

สวีเดน

11/10/2019

01:45

อิตาลี

กรีซ

11/10/2019

01:45

ไอซ์แลนด์

ฝรั่งเศส

11/10/2019

01:45

อันดอร์รา

มอลโดวา

10/10/2019

01:45

ตุรกี

แอลเบเนีย

10/10/2019

01:45

สาธารณรัฐเช็ก

อังกฤษ

10/10/2019

01:45

สโลวาเกีย

เวลส์

10/10/2019

01:45

FYR มาซิโดเนีย

สโลวีเนีย

10/10/2019

21:00

คาซัคสถาน

ไซปรัส

10/10/2019

22:59

เบลารุส

เอสโตเนีย

09/10/2019

01:45

รัสเซีย

สกอตแลนด์

09/10/2019

01:45

เนเธอร์แลนด์

ไอร์แลนด์เหนือ

09/10/2019

22:59

เบลารุส

เอสโตเนีย

09/10/2019

01:45

เบลเยียม

ซานมารีโน

13/10/2019

01:45

โคโซโว

มอนเตเนโกร

13/10/2019

01:45

ฝรั่งเศส

ตุรกี

13/10/2019

01:45

ไอซ์แลนด์

อันดอร์รา

13/10/2019

01:45

ลิธัวเนีย

เซอร์เบีย

12/10/2019

22:59

สกอตแลนด์

ซานมารีโน

12/10/2019

01:45

สโลวีเนีย

ออสเตรีย

12/10/2019

20:00

คาซัคสถาน

เบลเยียม

12/10/2019

01:45

ลิกเตนสไตน์

อารเมเนีย

12/10/2019

22:59

เดนมาร์ก

สวิตเซอร์แลนด์

12/10/2019

01:45

นอร์เวย์

สเปน

11/10/2019

01:45

นอร์เวย์

สเปน

11/10/2019

01:45

ลิกเตนสไตน์

อารเมเนีย

11/10/2019

20:00

จอร์เจีย

ไอร์แลนด์

11/10/2019

22:59

บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา

ฟินแลนด์

11/10/2019

01:45

ยูเครน

ลิธัวเนีย

11/10/2019

01:45

อันดอร์รา

มอลโดวา

11/10/2019

01:45

ตุรกี

แอลเบเนีย

10/10/2019

01:45

ตุรกี

แอลเบเนีย

10/10/2019

01:45

เบลเยียม

ซานมารีโน

09/10/2019

01:45

เบลเยียม

ซานมารีโน

09/10/2019

01:45

ลัตเวีย

โปแลนด์

09/10/2019

01:45

เนเธอร์แลนด์

ไอร์แลนด์เหนือ

13/10/2019

01:45

ไอซ์แลนด์

อันดอร์รา

13/10/2019

01:45

โคโซโว

มอนเตเนโกร

12/10/2019

01:45

เอสโตเนีย

เยอรมนี

12/10/2019

01:45

โปแลนด์

FYR มาซิโดเนีย

12/10/2019

22:59

ไซปรัส

รัสเซีย

12/10/2019

01:45

เวลส์

โครเอเชีย

12/10/2019

01:45

เอสโตเนีย

เยอรมนี

12/10/2019

20:00

จอร์เจีย

ไอร์แลนด์

12/10/2019

01:45

มอลตา

สวีเดน

12/10/2019

22:59

หมู่เกาะแฟโร

โรมาเนีย

11/10/2019

22:59

หมู่เกาะแฟโร

โรมาเนีย

11/10/2019

01:45

ลิกเตนสไตน์

อารเมเนีย

11/10/2019

22:59

หมู่เกาะแฟโร

โรมาเนีย

10/10/2019

01:45

ยูเครน

ลิธัวเนีย

10/10/2019

01:45

ไอซ์แลนด์

ฝรั่งเศส

10/10/2019

01:45

ยูเครน

ลิธัวเนีย

10/10/2019

01:45

โครเอเชีย

ฮังการี

10/10/2019

01:45

เบลเยียม

ซานมารีโน

10/10/2019

21:00

คาซัคสถาน

ไซปรัส

09/10/2019

01:45

FYR มาซิโดเนีย

สโลวีเนีย

09/10/2019

01:45

โครเอเชีย

ฮังการี

09/10/2019

01:45

FYR มาซิโดเนีย

สโลวีเนีย

09/10/2019

01:45

รัสเซีย

สกอตแลนด์

09/10/2019

01:45

โครเอเชีย

ฮังการี

09/10/2019

01:45

ออสเตรีย

อิสราเอล

10/10/2019

01:45

อันดอร์รา

มอลโดวา

10/10/2019

01:45

สาธารณรัฐเช็ก

อังกฤษ

10/10/2019

01:45

ไอซ์แลนด์

ฝรั่งเศส

10/10/2019

01:45

อันดอร์รา

มอลโดวา

10/10/2019

01:45

มอนเตเนโกร

บัลแกเรีย

10/10/2019

01:45

สโลวาเกีย

เวลส์

10/10/2019

22:59

เบลารุส

เอสโตเนีย

09/10/2019

01:45

สโลวาเกีย

เวลส์

09/10/2019

21:00

คาซัคสถาน

ไซปรัส

09/10/2019

21:00

คาซัคสถาน

ไซปรัส

09/10/2019

01:45

สโลวาเกีย

เวลส์

เยอรมันลีกา 3 (GER D3)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

07/10/2019

00:00

เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส

1860 มิวนิค

07/10/2019

00:00

เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส

1860 มิวนิค

06/10/2019

00:00

เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส

1860 มิวนิค

ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (FIN D2)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

07/10/2019

22:30

KTP ค็อตก้า

ทีพีเอส

06/10/2019

22:30

KTP ค็อตก้า

ทีพีเอส

อิตาลี C1B (ITA C1-B)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

06/10/2019

01:45

วิเชนซ่า

เชเซน่า

06/10/2019

01:45

วิเชนซ่า

เชเซน่า

07/10/2019

01:45

วิเชนซ่า

เชเซน่า

บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน (GER D2)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

06/10/2019

01:30

VfL ออสนาบรุ๊ค

อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์

06/10/2019

18:30

เนิร์นแบร์ก

ซังค์ เพาลี

06/10/2019

18:30

ไฮน์เดนเฮลม์

โบคุ่ม

07/10/2019

01:30

VfL ออสนาบรุ๊ค

อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์

06/10/2019

01:30

VfL ออสนาบรุ๊ค

อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์

06/10/2019

18:30

เนิร์นแบร์ก

ซังค์ เพาลี

06/10/2019

18:30

โฮลสไตน์ คีล

SSV จอห์น เรเกนเบิร์ก

07/10/2019

01:30

VfL ออสนาบรุ๊ค

อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์

โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (ROM D1)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

06/10/2019

00:30

แอสตรา กิอูรกุย

Hermannstadt

07/10/2019

00:30

แอสตรา กิอูรกุย

Hermannstadt

07/10/2019

22:00

โวลุนทารี่

Chindia Targoviste

06/10/2019

22:00

โวลุนทารี่

Chindia Targoviste

ลีกเอิง ฝรั่งเศส (FRA D1)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

06/10/2019

02:00

แซงต์ เอเตียน

โอลิมปิก ลียง

06/10/2019

02:00

แซงต์ เอเตียน

โอลิมปิก ลียง

06/10/2019

20:00

ลีลล์

นีมส์

06/10/2019

22:00

แรนส์

แร็งส์

06/10/2019

22:00

แรนส์

แร็งส์

06/10/2019

20:00

ลีลล์

นีมส์

ลาลีกา สเปน (SPA D1)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

06/10/2019

23:30

เรอัล โซเซียดาด

เกตาเฟ่

06/10/2019

02:00

บาร์เซโลน่า

เซบีย่า

06/10/2019

02:00

บาร์เซโลน่า

เซบีย่า

06/10/2019

23:30

เรอัล โซเซียดาด

เกตาเฟ่

06/10/2019

17:00

มายอร์ก้า

เอสปันญ่อล

06/10/2019

21:00

บายาโดลิด

แอตเลติโก้ มาดริด

06/10/2019

17:00

มายอร์ก้า

เอสปันญ่อล

06/10/2019

02:00

บาร์เซโลน่า

เซบีย่า

06/10/2019

23:30

เรอัล โซเซียดาด

เกตาเฟ่

06/10/2019

21:00

บายาโดลิด

แอตเลติโก้ มาดริด

06/10/2019

19:00

เซลต้า บีโก้

แอธเลติก บิลเบา

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (ENG PR)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

06/10/2019

22:30

นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

06/10/2019

20:00

แมนเชสเตอร์ ซิตี้

วูล์ฟแฮมป์ตัน

06/10/2019

20:00

อาร์เซน่อล

บอร์นมัธ

06/10/2019

20:00

เซาแธมป์ตัน

เชลซี

06/10/2019

22:30

นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

06/10/2019

20:00

อาร์เซน่อล

บอร์นมัธ

06/10/2019

20:00

แมนเชสเตอร์ ซิตี้

วูล์ฟแฮมป์ตัน

เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน (DEN SASL)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

06/10/2019

21:00

แรนเดอร์ส

เอจีเอฟ อาร์ฮุส

06/10/2019

17:00

เอสเบิร์ก

ซอนเดอร์ไจสกี

06/10/2019

19:00

บรอนด์บี้

โคเปนเฮเก้น

06/10/2019

21:00

แรนเดอร์ส

เอจีเอฟ อาร์ฮุส

06/10/2019

19:00

บรอนด์บี้

โคเปนเฮเก้น

06/10/2019

17:00

เอสเบิร์ก

ซอนเดอร์ไจสกี

06/10/2019

22:59

ซิลเคบอร์ก

มิดทิลแลนด์

06/10/2019

22:59

ซิลเคบอร์ก

มิดทิลแลนด์

06/10/2019

19:00

โอเดนเซ่

เอซี ฮอร์เซ่นส์

อิตาลี เซเรีย บี (ITA D2)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

06/10/2019

20:00

เครโมเนเซ่

ชิตตาเดลล่า

06/10/2019

02:00

อัสโคลี่

เปสคารา

06/10/2019

20:00

ซาแลร์นิตาน่า

โฟรซิโนเน่

06/10/2019

02:00

อัสโคลี่

เปสคารา

06/10/2019

20:00

เครโมเนเซ่

ชิตตาเดลล่า

06/10/2019

20:00

เครโมเนเซ่

ชิตตาเดลล่า

06/10/2019

20:00

ซาแลร์นิตาน่า

โฟรซิโนเน่

กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี (ITA D1)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

06/10/2019

20:00

เอเอส โรม่า

กาญารี่

06/10/2019

20:00

อตาลันต้า

เลชเช่

06/10/2019

20:00

โบโลญญ่า

ลาซิโอ

06/10/2019

22:59

โตริโน่

นาโปลี

06/10/2019

17:30

ฟิออเรนติน่า

อูดิเนเซ่

06/10/2019

22:59

โตริโน่

นาโปลี

06/10/2019

20:00

โบโลญญ่า

ลาซิโอ

06/10/2019

01:45

อินเตอร์ มิลาน

ยูเวนตุส

06/10/2019

20:00

เอเอส โรม่า

กาญารี่

06/10/2019

01:45

อินเตอร์ มิลาน

ยูเวนตุส

06/10/2019

20:00

โบโลญญ่า

ลาซิโอ

06/10/2019

17:30

ฟิออเรนติน่า

อูดิเนเซ่

สวีเดน ออลสเวนส์คาน (SWE D1)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

06/10/2019

22:30

มัลโม่

โกเตนเบิร์ก

06/10/2019

22:30

มัลโม่

โกเตนเบิร์ก

06/10/2019

20:00

ฮัคเค่น

ลออสเตอร์ซุนด์ส

06/10/2019

20:00

เยอร์การ์เด้น

ฮัมมาร์บี้

06/10/2019

20:00

ฮัคเค่น

ลออสเตอร์ซุนด์ส

06/10/2019

20:00

คัลมาร์

เอเอฟซี ยูไนเต็ด

06/10/2019

20:00

เยอร์การ์เด้น

ฮัมมาร์บี้

06/10/2019

22:30

เอล์ฟส์บอร์ก

ฟัลเค่นเบิร์ก

เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ (HOL D1)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

06/10/2019

21:45

วิลเล่ม ทเว

AZ อัลค์ม่าร์

06/10/2019

17:15

เดน ฮาก

อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม

06/10/2019

19:30

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม

06/10/2019

17:15

เดน ฮาก

อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม

06/10/2019

21:45

พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น

วีวีวี เวนโล

06/10/2019

19:30

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม

บุนเดสลีก้า เยอรมัน (GER D1)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

06/10/2019

22:59

ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต

แวร์เดอร์ เบรเมน

06/10/2019

22:59

ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต

แวร์เดอร์ เบรเมน

06/10/2019

18:30

มึนเช่นกลัดบัค

เอาก์สบวร์ก

06/10/2019

18:30

มึนเช่นกลัดบัค

เอาก์สบวร์ก

06/10/2019

20:30

โวล์ฟสบวร์ก

ยูเนี่ยน เบอร์ลิน

06/10/2019

20:30

โวล์ฟสบวร์ก

ยูเนี่ยน เบอร์ลิน

นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (NOR D1)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

06/10/2019

22:59

ทรอมโซ่ ไอแอล

คริสเตียนซุนด์ บีเค

06/10/2019

22:59

เฮาเกซุนด์

โรเซนบอร์ก

06/10/2019

22:59

สตาเบ็ค

ไวกิ้ง เอฟเค

06/10/2019

22:59

ทรอมโซ่ ไอแอล

คริสเตียนซุนด์ บีเค

06/10/2019

22:59

สตาเบ็ค

ไวกิ้ง เอฟเค

06/10/2019

22:59

เฮาเกซุนด์

โรเซนบอร์ก

06/10/2019

22:59

ลีลล์สตรอม

โบโด กลิมท์

พรีเมียร์ลีก เวลส์ (WAL PR)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

10/10/2019

01:45

เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์

นิวทาวน์ เอเอฟซี

11/10/2019

01:45

เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์

นิวทาวน์ เอเอฟซี

10/10/2019

01:45

เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์

นิวทาวน์ เอเอฟซี

กระชับมิตร (สโมสร) (INT CF)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

08/10/2019

01:00

Fluminense SC

Brusque SC

08/10/2019

21:30

เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า

Lafnitz

พรีเมียร์ลีก อิสราเอล (ISR D1)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

07/10/2019

00:00

ฮาโปเอล เคอร์ยัต

แอชดอด เอ็มเอส

06/10/2019

00:00

ฮาโปเอล เคอร์ยัต

แอชดอด เอ็มเอส

07/10/2019

00:00

ฮาโปเอล เคอร์ยัต

แอชดอด เอ็มเอส

06/10/2019

00:00

ฮาโปเอล เคอร์ยัต

แอชดอด เอ็มเอส

06/10/2019

00:00

ฮาโปเอล เคอร์ยัต

แอชดอด เอ็มเอส

อิตาลี C1A (ITA C1-A)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

13/10/2019

01:45

Pontedera

ปิสโทลเซ่

13/10/2019

01:45

Pontedera

ปิสโทลเซ่

ซูเปอร์ลีก กรีซ (GRE SL)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

06/10/2019

00:00

ลาเมีย

พาไนโทลิกอส

07/10/2019

00:00

ลาเมีย

พาไนโทลิกอส

06/10/2019

00:00

ลาเมีย

พาไนโทลิกอส

ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 (FRA D2)

วันที่

เวลา

ทีมเหย้า

ทีมเยือน

06/10/2019

01:45

โอร์แลงส์ ยูเอส

ล็องส์

07/10/2019

01:45

โอร์แลงส์ ยูเอส

ล็องส์

อันดับ : Ranking

1 Johnny

0 คะแนน

2 admin

0 คะแนน

3 rut

0 คะแนน

4 sakooh

0 คะแนน

5 Boss

0 คะแนน

6 Noemi

0 คะแนน

7 sotest

0 คะแนน

8 Pearanut

0 คะแนน